ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-02-2011, 22:08   #45
Tana Tara
ClubJZ Web Register

Car Brand: Ford HiRider Blue 2 Tone
Engine Type: 2JZvv
คะแนน: 0 Tana Tara is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jzk อ่านกระทู้
จริงไหมครับ เครื่อง J แบบ Vvti ถ้าเอามาติดแก้สก็ไม่มีประโยชน์ ให้ลงเครื่อง J ธรรมดาก็พอ เพราะระบบ Vvti ไม่มีผลกับการใช้แก้ส จริงไหมครับ
ใช้ 2jvvti อยู่ครับ แรงต้นดี ปลายก็ดี เกียร์auto รถ Ford Hirider ใช้ยาง 31" ขับเยอะครับ ไม่มีปัญหาใดๆครับ พื้นที่ Big C อุดรธานีครับ
Tana Tara is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม