ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-02-2013, 23:37   #16
por5787
ClubJZ Web Register

Car Brand: Toyota
Engine Type: 1uz
คะแนน: 0 por5787 is on a distinguished road
คืนวันเสาร์ที่ผ่านมามีดอกาสได้ใช้ความเร้วสูงครับ สรุปไม่หายอาการเป็นตอนร้อนครับตอนนี้รื้อออกมาจัดกา รสั่งหัวโรเตอร์นกจอกใหม่ครับของเก่าร้าวทั้งสองข้าง แต่หลายๆท่านบอกว่าไม่หน้าจะเกี่ยวกับเจ้าตัวนี้แต่เ ปลี่ยนไว้จะดีกว่า แต่สั่งเกตุมีสายคอยเส้นนึงมีคราบสีขาวใต้ฉนวนที่พัน สายไวแค่สายเดียวเส้นอื่นไม่เป็นครับ
สอบถามถ้าผมเปลี่ยนหัวเทียนเป็นหัวเทียนร้อนธรรมดาจะ มีปัญหาไหมครับ ผมขับในเมืองเป็นส่วนใหญ่แต่ถ้ามีทางว่างก็กดบ้างครั บ พี่ๆน้องๆใครเปลี่ยนแล้วเป็นไงบอกด้วยนะครับ รถผมใช้น้ำมันโซฮอล95ครับ ไม่รู้จะทันไปงานไหมกำลังเร่งอยู่นะครับพี่ๆ
por5787 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to por5787 For This Useful Post:
nom (21-02-2013)