ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-12-2012, 16:50   #771
billydasinner
Junior Member

Car Brand: Volvo
Engine Type: 2JZ-gte
คะแนน: 0 billydasinner is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FTโอมม อ่านกระทู้
ใส่ได้ครับบ ใส่อแดปเตอรล้อ 5รู108เดิมวอลโว่ ออกมา 5รู114 ง่ายสุด ล้อล้นนนแน่ๆพี่่
แต่โช๊คอัำำพสปริงไม่แข็งนี่ติดกระจาย
รถผมใส่แค่กว้างแปด + อแดปเตอร์1นิ้ว
พับซุ้มมล้อแล้วมันพอรถยังติดเลยจ้าา
ขออนุญาติถามต่อนิดนึงนะครับ

1.ผมสามารถหาดุมแต่งรุ่นใหนใส่แทนได้ใหมครับ?
2.กรณีของการใส่ล้อกว้างๆ จะกระทบต่อการทำงานของระบบ Multilink ในรุ่น960 ใหมครับ?
ขอบคุณครับ
billydasinner is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to billydasinner For This Useful Post:
FTโอมม (28-12-2012)