ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-04-2013, 21:41   #6
sumet3b
Member

Car Brand: sport rider
Engine Type: 1uz
คะแนน: 0 sumet3b is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ retrolover อ่านกระทู้
ขอบคุณครับ แล้วถ้าจะต่อได้หรือไม่ แสดงว่าตรงตูดปั้มเพาเวอร์ผมไม่ได้ต่อไว้หรือครับ แต่พวงมาลัยผมเวลาหมุน มันจะมีเสียงดังฟี้ ฟี่้ ถ้าต่อสายนี้ เสียงนี้จะหายไปหรือไม่ครับ
ตูดปั้มเพาเวอร์ มี2 รู 1 มาจากจุดที่ท่านถาม อีก1 ของผมช่างต่อเข้ากับกรองอากาศเป็นสายเส้นเล็กขนาดเท่ ากันเป็นตัวช่วยให่ปั้มเพาเวอร์รอบไม่ต่ำ(น่าจะใช่): smile:
sumet3b is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to sumet3b For This Useful Post:
balm@uz (12-04-2013)