ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-11-2009, 01:09   #110
pookza
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว pookza

Car Brand: VolVo740GLE
Engine Type: 1JZGTE
คะแนน: 0 pookza is on a distinguished road
ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆ

ขอบคุณอีกครั้งสำหรับสิ่งดีๆ ตอนที่ผมจะซื้อรถผมคิดอยู่2อย่างรถของผมตอ้งขับหลังแ ละกินเจพอได้รถมาถกใจครับ ซึ่งตอนนั้นไม่รู้จักเลยยclubjzจนวันนึงนอ้งที่ทำงาน มาบอกว่ามีclubjzผมก็ไม่รอช้าไปร้านเน็ตเลยเข้าgoogl eพิมclubjzลงไป ผมก็เลยติดตามเลื่อยมาในฐานะบุคคนทั่วไปเป็นเวลา1ปีน ิดๆจนมาวันนึงผมสงสัยว่าหอ้งแห่งฟามลับมันคืออะไรแล้ วทำไมผมเข้าหอ้งซื้อขายไม่ได้ผมเลยให้นอ้งชายสมัครสม าชิกให้และแล้วผมก็รู้ว่าหอ้งแห่งความลับมันคืออะไร: redface: ผมขอบทุกท่านที่ให้ความรู้ผม ผมแทบไม่ตอ้งตั่งกระทู้ถามเลยเพราะทุกปัญหาของผมอย่ใ นกระทู้เก่าๆหมดแล้ว ขอบคุณครับ ขอบคุณในมิตรภาพที่มีให้กันทุกคน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pookza : 13-11-2009 เมื่อ 01:13.
pookza is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to pookza For This Useful Post:
เจนนี่ (13-11-2009)