ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-08-2007, 12:42   #14
alcabron
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 alcabron is on a distinguished road
อย่างคุณ เค คลองสาม ว่าเลยครับ พัฒนาจากมิกเดิม จะได้ไม่สิ้นเปลืองเกินไปครับ
ส่วนแกนยื่นออกมาทำก็ได้ ไม่ทำก็ได้ แต่ถ้าไม่ทำจะประหยัดไปเยอะครับ เพราะกลึงแค่มิก
กับปรับแต่งรูปร่างทางเข้าซะหน่อย

จากนั้นก็ปรับแต่ง sen กับ lamda ให้เข้าที่เข้าทางกะมิกใหม่ก็จบแล้วครับ

ต่อจากนั้นก็แซ๊ดดดด...ดู ว่าถูกใจมากน้อยแค่ไหน

ลป. แก๊สบางมาก จะร้อน
หนามาก จะอวก และเปลืองเกินไป
......หนาหน่อย ตอนกระทืบ / วิ่งปกติ ต้องเป็นค่าเฉลี่ย....เพื่อความประหยัดด้วย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alcabron : 19-08-2007 เมื่อ 12:46.
alcabron is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม