ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-09-2008, 15:19   #51
amanda
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 amanda is on a distinguished road
คือความจริง ทางอู่และช่าง เค้าไม่ได้คะยั้นคะยอให้วาง1JZ ฝาดำหรอกครับ แต่ผมอยากวางเอง
เค้าก็บอกว่า จะทำจริงเหรอ ถ้าจะทำจัดให้ได้ ส่วนค่าใช้จ่ายฟรี คุณ(ผม)ไม่ต้องออกสักบาทเดียว

ประมาณว่า ผมอยากกิน JZ น่ะครับ เพราะ เห็น เพื่อนๆในเวปนี้ ลงกัน แล้วจบ มีความสุข สบายใจกันถ้วนหน้า
ก็เลยอยากลงเครื่อง JZ บ้าง ผมจำได้เมื่อ สอง สามเดือนก่อน ที่มีรถตู้โตโยต้า ไอ้โม่ง ป้ายแดง ยกเครื่องเดิมทิ้ง แล้วลง JZ หรือพวก ฟอจูนเนอร์รุ่น top ใช้มาปีเดียวก็ลง JZ กัน วิโก้ ดีแมกซ์ ใช้กันไม่ถึง 3 ปี ก็ยังลง JZ กัน
ส่วนรถผมใช้มา 3 ปีแล้ว ยิ่งควรลงใหญ่เลย เพราะ ขนาดรถที่ใหม่ๆกว่าผม ลงกันทั่วบ้านทั่วเมือง

รบกวนนิดนึง คือ เครื่อง 2TR FE พร้อมเกียร์ออโต้ขับ 4X4 ขายต่อมือสอง ได้ 4 หมื่น หรือ 5 หมื่น หรือ เกิน 5 หมื่นบาทครับ?
amanda is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to amanda For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (23-09-2009)