หัวข้อ: club jz@sakonnakhon
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-10-2008, 10:02   #42
Redwater
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Redwater

Car Brand: TOYOTA VIGO 4 DOOR
Engine Type: 1 JZ GTE VVT-i
คะแนน: 18 Redwater is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Redwater
ขอบคุณพี่น้องชาวสกลทุกท่าน ที่มาร่วมเฮฮาปาจิงโกะกัน
ท่านกี คุณแม่คงปลื้มมากที่ลูกชายออกพรรษามาแล้วไม่พักเลย

ท่านพล คนรักครอบครัวมากพาลูกกะเมียมาเฝ้าตอนตัวเองนั่งกินเ หล้า

เสี่ยโจ๊ก คนมีตังค์ (อย่างเดียวไม่ได้)ปากท่านโจ๊กกะผมเป็นปีจอเหมือนกัน เลยนะ แล้วผมจะไปเก็บรายละเอียดน้องเพ็ญอีกที

น้องตั้ม....คนตัวเล็กใจใหญ่ ขอให้มีความสุขกับการลงสนามนะน้อง

สุดท้าย...วันนี้เราร่ำลากันแต่ไม่ได้จากไปไกล เราจะกลับมาเมากันอีกครั้ง
Redwater is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม