ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-01-2007, 14:06   #4
subucni
Junior Member

คะแนน: 0 subucni is on a distinguished road
จิง ๆ นะพี่ เรื่องจิง ซีเรียสมาก ชาวบ้านเค้ากินแก๊ส กันตกกิโลละ 1.8 - 2 บาท
ผมโดนเต็มๆ 3.1 นอยใ้ช้ด้าย เลยครับ ม่ายรู้เปนเพราะ อาราย จาลองตามวิํธีที่พี่บอกมาละกาน นะครับ

หรือพวกพี่ มีอู่ไหนหรือพี่คนไหน ที่ สามารถให้คำปรึกษาเรื่อง เจโบ ที่อยู่แถวๆ บางกะปิ รามคำแหง ละแวกนั้น อ่ะ ครับ ช่วยผมหน่อยนะครับ ผมจะรีบแจ้นไปรบกวน โดยม่ายเกรงใจ เลย อิอิ
subucni is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to subucni For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)