ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-09-2009, 17:38   #5
krupree
Senior Member

คะแนน: 17 krupree is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kenjung อ่านกระทู้
สงสัยต้องกลับไปให้เค้าจูนอีกที ความจริงตอนแรกมันก็นิ่งแล้วล่ะครับ ด้วยความรู้ช่างอันมหาศาลของผม ก็บิดเพาเวอร์วาว จูนมันทุกวัน แบบว่า อยากลอง สุดท้ายก็เป็นแบบนี้ เศร้าใจ

อีกเรื่องครับ ใครพอมีถังแก้สแบบโดนัส ขนาดใส่ตรงล้ออะไหล่ในกระโปรงท้าย E30 มั่งอ่ะคับ เล็กดี
ไม่ลองบิดกลับไปที่เดิมดูก่อน ว่ามันหายไหม หรือไปปรับหม้อต้มด้วย ล่ะครับ ดวลาจะปรับอะไรกะมัน จำที่เดิมไว้ก่อน หากปรับไปแล้ว แย่ลง ก็กลับมาตั้งต้นที่เดิม ก็ไม่เสียหายอะไร ครับ หากไม่ได้แล้ว ค่อยหาช่าง

****** หากแก้ไขได้แล้วกลับมาเล่าให้ได้รับทราบเป็นวิทยาทาน กันนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย krupree : 21-09-2009 เมื่อ 21:18.
krupree is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to krupree For This Useful Post:
kenjung (21-09-2009)