ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-07-2010, 13:57   #83
ClubJZ Old Full Member

Car Brand: MTX 1996/GREEN
Engine Type: 1JZ-GE
คะแนน: 17 ถนอมศักดิ์ อินทร์อารักษ์ is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง ถนอมศักดิ์ อินทร์อารักษ์
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Noom_31 อ่านกระทู้
สวัสดีครับ ทุก ๆท่าน ก็คงเหมือนเดิม สำหรับคำพูดนะครับ

เสียดายแทน เพื่อนๆ สมาชิกที่ไม่ได้ไปนะครับ และ หลายๆ ท่าน ก็คงมีข้อสงสัยนะครับว่าทำไมต้องเสียดายก็แค่ไปปลูกป ่า ใช้ครับ ถ้ามันจบแค่นั้น แต่ไม่ใช้ครับ สำหรับบรรยากาศในวันเสาร์ที่ผ่านมา มันมีสิ่งที่ทำให้ทุก ๆท่าน มีความรุ้สึกดี ๆกับทั้งบรรยากาศ การบริการ การดูแลจากเจ้าของสถานที่ และที่สุดความเป็นกันเอง เป็น พี่ และ น้อง ที่ให้ความรู้สึกที่ดี และมอบสิ่งดี ๆให้แก่กันนะครับ สิ่งเหล่านี้ละครับที่ผมกำลังบอกว่าหาได้ยาก

ขอบคุณครับ
หนุ่ม
ตายแล้ว..... ป๋มไปอยู่ไหนมาเนี่ยเหล่าสมาชิกมาเยือนถิ่นผมทั้งที ผมไม่ได้ออกไปต้อนรับ ไม่ได้แม้แต่จะเข้าร่วม น่าอาย และน่าเสียดายยิ่งนัก ขอประทานอภัยเหล่าสมาชิกทุกท่านนะครับ ไว้โอกาศหน้านะครับ จะพยายามไม่พลาด กิจกรรมดีๆของพวกเราครับผม
ถนอมศักดิ์ อินทร์อารักษ์ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 3 Users Say Thank You to ถนอมศักดิ์ อินทร์อารักษ์ For This Useful Post:
aom8817 (25-02-2011), Noom_31 (05-04-2011), tfr_jz (15-06-2011)