ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-12-2006, 11:13   #1
love_LPG
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 love_LPG is on a distinguished road
สอบถามคุณเค คลอง3 ครับ

ขอนอกเรื่องชาวเวป JZ หน่อยนะครับ
ญาติผมใช้ honda accord ไฟท้ายก้อนเดียวปีประมาณ 96-97 (ไม่แน่ใจ) เครื่องเดิม ๆ 2200 CC. ต้องขับไปทำงานกรุงเทพ - ต่างจังหวัดทุกวัน แต่เริ่มสู้ค่าน้ำมันไม่ไหว จึงอยากติดgas lpg เลยอยากทราบรายละเอียดว่ารถรุ่นนี้ติดระบบอะไรดี ถึงจะไม่มีปัญหา (ที่ได้ยินปัญหามาว่า เบาดับบ้าง จูนไม่ดีบ้าง) แล้วราคาค่าของ+ค่าแรง ประมาณเท่าไหร่ครับ(ประกอบการตัดสินใจ) ติดตั้งวันเดียวเสร็จไหม(รวมปรับแต่งจนใช้งานได้) รบกวนคุณเคคลอง 3 ด้วยนะครับ
love_LPG is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to love_LPG For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)