ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-10-2007, 08:04   #15
mungkorn2
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว mungkorn2

Car Brand: KKS team
Engine Type: 1JZ-GTE vvti
คะแนน: 18 mungkorn2 will become famous soon enoughmungkorn2 will become famous soon enough
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง mungkorn2
Question อยากรู้จักพี่ๆครับ แนะนำหน่อย อิอิ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Antternative อ่านกระทู้
ดูไปดูมาคงไม่ต้องบอกแล้วมั้งว่าครายเป็นครายอ่ะนะเอ าว่าแนะนำเฉพาะที่มาครั้งแรกดีกว่าครัย กระทู้แรกภาพที่4 คนใส่แว่นนั้นก้อเพ่เด่น(Muangta) และก้อกระทู้ที่2 ภาพแรกคนนั่งหน้าสุดไม่แนะนำนะครับคุ้นหน้ากันแล้วถั ดไปเสื้อเหลืองก้อคุงเจ(J-dayTT140) ถัดไปอีกก้อเพ่ซา(Za2JZ)ส่วนท้ายสุดโน่นก้อคุงเต้ย(e ctsakc).............ขอโม้อีกครั้งครับว่าเป็นคืนที่ มันส์หยดติ๋งมาก
อิอิ พี่ครับ ผมไม่รู้จัก ใครเลยแนะนำด้วยนะครับ รู้แต่ว่า พี่หนุ่มเร เหมาคนเดียวเลย แถมตาป็อปก็ยังหน้าแดงเหมือนเดิม ส่วนหนุ่มโกยก็สไตล์ใสๆ สำหรับพี่เสื้อดำ(หนุมาน)ก็สงสัยจาเมาได้ที่จริงป่ะค ร๊าบพี่แอ๊น ส่วนนายซาก็ตาแดงแล้ว อิอิ เที่ยวนี้มองไม่ค่อยเห็นป๋าเดชเลย สำหรับคุง เจ-เด ยังหล่อเหมือนเดิม ตาโอ๊ตก็ติดไมค์ นายบอลก็ควงนู๋เตมา แถมยังมีแฟนพี่น้องมาแทนเจ้าตัว(ที่ไม่สบาย)อีก เหอๆๆๆๆ

ปล. ผมไม่รู้จักใครเลยครับพี่ แนะนำหน่อยครับ อยากรู้จักพี่ๆครับ

San Idea Graphic Design
Tel.081-245 9519
Thank............
Joe
ProStreet Tuning --->> ติวานนท์ 45 <<---คำปรีึกษาดีๆเรื่อง จูนอัพเครื่องยนต์
ทองนพคุณ อะไหล่ / T.N.P.K Master Factory
KKS (คนคลอง3เซอร์วิส) By ช่างเค และกลุ่มเพื่อนๆ ClubJz.net
www.grace-cosmetic.com
mungkorn2 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม