ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-06-2008, 23:42   #80
artyoyo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว artyoyo

คะแนน: 17 artyoyo is on a distinguished road
วางเครื่องอะไรดี รุ่นไหนดี : แล้วแต่ใจชอบครับ ส่วนตัวของผม 2JZ-GTE
ว่างเครื่องที่อู่ไหนดี : ตามแต่คิดเลยครับ ของผมลงที่ cake maker(พี่ตุ้ม) ครับ
ติดแก๊สมีปัญหาหรือเปล่า : ตอนนี้ยังไม่มีปัญหาครับ
ติดแก๊สแบบไหนดี : เห็นว่าแบบไหนก็ได้นะครับ แต่ผมเลือกหัวฉีดครับ
เทอนเครื่องเท่าไร : ตอนแรกตีราคาได้ 40k แต่ไม่ได้เทอนนะครับ เพราะกลัวปัญหา
ใช้เกียร์เดิมได้เปล่า : ได้ครับ ชนเข้าเดิมๆเลยครับ
จะใช้ขับ4 แบบเดิมได้ไหม : ใช้ได้แน่นอนครับ
เฟืองท้ายเดิมเป็นขนาดเท่าไร : อันนี้ไม่ทราบครับ เพราะที่หาข้อมูลมามันตอบไม่ตรงกันซะคน เลย งง ครับ
ต้องเปลี่ยนเฟืองท้ายหรือเปล่า : เห็นหลายคนบอกว่าต้องเปลี่ยนครับ
ต้องแปลงอะไรบ้าง หม้อน้ำต้องเปลียนหรือเปล่า : ผมเปลี่ยนหม้อน้ำครับ เพราะของเดิมใส่แล้วติดนะครับ
เครื่องต้องใช้แคล้งไหน : ไม่ทราบครับ

พอดีไม่ได้เข้ามานานพึ่งเห็นนะครับ เหอๆ ๆ ๆ

เลยขอแจมด้วยคน
รูป
ชนิดของไฟล์: jpg รูปภาพ821 (Small).jpg (61.9 KB, ดาวน์โหลด 67 ครั้ง)
ชนิดของไฟล์: jpg รูปภาพ825 (Small).jpg (80.7 KB, ดาวน์โหลด 64 ครั้ง)
ชนิดของไฟล์: jpg รูปภาพ828 (Small).jpg (54.9 KB, ดาวน์โหลด 36 ครั้ง)
ชนิดของไฟล์: jpg รูปภาพ818 (Small).jpg (52.7 KB, ดาวน์โหลด 42 ครั้ง)
artyoyo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to artyoyo For This Useful Post:
membervip (06-03-2012)