ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-07-2013, 15:32   #1
slash
ClubJZ Web Register

Car Brand: Volvo 960
Engine Type: UZ
คะแนน: 0 slash is on a distinguished road
Angry 1uz ฝาสูบโก่ง ขอคำแนะนำด้วยคับ

สวัสดีคับพี่ๆชาว clubJZ ผมเปนสมาชิกใหม่คับ รบกวนของคำแนะนำจากพี่ๆด้วยนะคับ

คือเครื่อง 1UZ ฝาเต็ม ของผมเกิดอาการฮีต แล้ว ฝาสูบโก่ง

ผมเลยอยากจะสอบถามพี่ๆว่า
เครื่องที่ 1UZ ที่ ฮีต แล้ว ฝาสูบโก่งแบบนี้ จะขายได้อยู่เท่าไรคับ ที่ร้านเค้าให้ผม (4,000-5,000บาท) ผมตกใจมากทำไมมันได้น้อยแบบนี้

ในอีกกรณีหนึ่ง ถ้าผม ยอมซ้อมแล้วใช้เครื่องเดิม ต้องใช้งบประมานเท่าไรคับ

ขอบล่วงหน้าสำหรับทุกความเห็นนะคับ
slash is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม