ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-02-2010, 14:14   #57
Ass@hole
Senior Member

Car Brand: Datsun
Engine Type: Sprinter
คะแนน: 0 Ass@hole is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Godzela อ่านกระทู้
ขอเอาใจช่วยเต็มที่นะครับ คุณก๊อต หล่อ ผมจะคอยชะเง้อ มองรถคุณก๊อตที่หน้างานเหมือนเดิมครับ

ส่วนเรื่องสาเหตุ ผมว่าอย่างที่พี่โจบอกแหละครับ เอายังงี้มั้ยครับ ถ้าเราไม่ทำชุดใหญ่ พ่อ แม่ ลูก เอ้ย ลูก ก้าน ข้อ ใช้ท่อนล่างเดิม แต่ลดความแรงลงซักนิด อย่าไปเค้นเครื่องมากผมว่าจะใช้รถสบายกว่านะครับ

เห็นด้วยครับ

อิอิ ควรปฏิบัติ บัดเดี๋ยวนี้เลยครับ
Ass@hole is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Ass@hole For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (07-02-2010)