ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-11-2008, 15:33   #31
atomic
ClubJZ Staff Member

รูปส่วนตัว atomic

คะแนน: 18 atomic is on a distinguished road
ก้อว่าอยู่นะ เอารูปรถมาให้ดูกัน ทำไมวกเข้าหาแต่ลูกสาวก้อไม่รุ
น้าเจคครับ ขอบคุณจากใจจริงครับ เรื่องพวงอะไร น่ะ ผมมีความคิดแย่กว่านั้นอีกครับ คือ......... ตอนที่ไปตัด stainless ครับ เค้าถามว่าให้ลบคมออกมั้ย ผมบอกว่าไม่ต้อง ลบ เจ็บจะได้จำ
แต่อย่างที่ได้บอกไปแล้วครับ ว่า ก่อนจะเป็นอันนี้ ผมเคยใช้ พวงอะไร เครื่องบินมาก่อนอ่ะครับ ไม่แตกต่างเท่าไหร่ครับ แต่อย่างไรก้อต้องขอบคุณอีกครั้งในความห่วงใย

ClubJZ* ขอบคุณทุกคน ทุกช่วงเวลาที่ทำให้ รอยยิ้ม มีความหมายมากกว่าเดิม,, *
ความสุขหาได้ด้วยใจตน ความทุกข์ก้อหาได้จากใจตนเช่นเดียวกัน
atomic is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม