ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-07-2008, 23:32   #99
Nickkkk
Senior Member

รูปส่วนตัว Nickkkk

คะแนน: 18 Nickkkk is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ตั้ม อ่านกระทู้
มีพึ่งของศักสิทธิ์ด้วยเหรอพี่อิอิอิ.....

...แล้วเกจ์นี้ได้ดูทุกอันไหมน่ะหุหุหุ....อัดไป200ม ัวแต่มองเกจ์อิอิอิ
ฮ่าๆ...มันต้องดูตอน จูนรถน่ะพี่ แต่ปกติไม่ค่อยเท่าไหร่ แต่มีไว้ก็ดี มันเตือนได้ถ้ามีไรผิดปกติ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bmw.jz@thaimail.com อ่านกระทู้
แซวเล่นอะครับ รถพี่สวยดีครับชอบ
อิอิ ขอบคุณครับ ตอนนี้ก็เก็บตังใส่กันชนหน้าอยู่ครับ ถอดขายทำทุนไปแล้วอันเก่า 555 ไม่ใช่ เพราะโหดนะครับ ขายเอาเงินมาซ่อมรถ 555

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ P@E อ่านกระทู้
รถสวย โหด ดีว่ะ คุณ รถครายอ่ะ
เขาวิ่งอยู่แถวๆบ้านเราแหล่ะ ผมไม่ได้รู้จักหรอก เคยเขาลงขายไว้ เฮ้ย รถเขาวิ่ง 10 นะ ไม่ไหวจะขี่ว่ะ
เห็นตอนนี้ทำอยู่ ไม่รู้เส็ดยังว่ะ ตอนเขามาวิ่งอ่ะ ใส่ สลิกวิ่งด้วยนะ สุดเลยจิงๆ
Nickkkk is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม