ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-05-2011, 22:40   #48
keng_ap
Member

Car Brand: Toyota
Engine Type: vvti
คะแนน: 14 keng_ap is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nontasit อ่านกระทู้
หม้อเดิมรั่ว(KME silver)อยากเปลี่ยนเป็น KME gold ประมานเท่าไหร่ หรือใช้ magic lll จะอยู่มั้ย เจโบเดิมบูส 1.1 บาร์
ขอบคุณครับ
ถ้าเป็น เจโบ ส่วนตัวแนะนำ KME Black กับ niko big ครับ

ส่วน Magic III นั้น ผมเองก็เคยใช้อยู่ครับ
ผมใช้มาประมาณ ปีครึ่ง แปดหมื่นโลครับ กับเครื่อง 1.5vvti ครับ (รถผมเอง ตอนนี้ก็เปลี่ยนมาใช้ niko แล้วครับ)

ส่วนระยะยาว ก็ต้องรอผู้ใช้เข้ามารายงานครับ

ขอบคุณมากครับ
keng_ap is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม