ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-10-2011, 15:53   #44
Non2485
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 Non2485 is on a distinguished road
ผม เรื่องแปลงไม่ต้องแปลงครับ เพราะตรงรุ่นทั้งหมดเลย ซื้อมาจากทาง ebay ครับ แล้วพอดีมีโอกาสเดินทางไป ออสเตรเลีย เลยไปหิ้วกลับมา ต้องคอยเล็งดีๆตอนที่มัน ลดราคา ผมทยอยซื้อเปลี่ยน เพราะราคาขายปรกติค่อนข้างแพงไม่คุ้มกับราคารถเราๆซึ ่งถูกมาก แต่ก็ใช้ดีครับ ทนมาก 3-4 ปีแล้วยังไม่มีปัญหา ไม่งั้น มันจะฉีกทรุดอยู่เรื่อยๆ เช่นรูปที่ผมลง ของเดิมๆ จะเป็นแท่งตรงๆ อยู่บริเวณล้อหน้า พอเราหมุนเลี้ยวมันจะดันยางด้านบนและล่างให้เสียรูป ไม่นานมันก็จะทรุด ฉีกและหลุด แต่พอเปลี่ยนมาใช้แบบนี้ ทรง S + ยูริเทน เข้าปีที่ 3 แล้วยังไม่เสียเลยครับ ยังไงถ้าสนใจรายละเอียด มากกว่านี้ คุยกันได้ครับ

ซีรีย์เกาหลี หนังเกาหลี
Non2485 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม