ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-11-2010, 14:49   #28
gitano
ClubJZ Web Register

Car Brand: toyota
Engine Type: เดิม
คะแนน: 0 gitano is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yodchai อ่านกระทู้
ยินดี ครับ เขต 7 นี้อยุ่จังหวัดไหน ครับ เนี่ย ผม อุตรดิตถ์ ครับ
เพชรบุรีครับ ภาคตะวันตกครับ QRU 73เด้อคร้าบบบ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ป้อม_ล้อดุ้ง อ่านกระทู้
ขอบคุณครับที่พูดให้สบายจายยยย

คงไม่น่าร้ายเเรงขนาดนั้นมั่งครับ555

เพราะเป็นความถีประชาชน

คงจะจําสลับกะเครื่องดํา

ส่วนเครื่องดําก็เน๊ตๆครับ
มีวิทยุสือสารในครอบครองโดยไม่มีใบอนุญาตพกพา ข้อหา ทําลายความมันคงของชาติ มีโทษ ปรับไม่เกินสองเเสน หรือจําคุกไม่เกินห้าปี หรือทั้งจําทั้งปรับ

ส่วนเครื่องเเดงคงไม่มีปัญหา ถ้าตํามะรวจไม่คิดจะหาเรื่องกันจริงๆนะครับ
gitano is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 3 Users Say Thank You to gitano For This Useful Post:
HS9KRM (04-11-2010), Jack`J`bo (04-11-2010), wee18 (08-11-2010)