ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-04-2010, 20:50   #95
หนูเกริก
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว หนูเกริก

Car Brand: TFR เก่าๆที่พร้อมจะพุพังได้ทุกเมื่อ
Engine Type: 1jโบ
คะแนน: 0 หนูเกริก is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deara31 อ่านกระทู้
มีอีกไหม............ใครยังแอบอยู่มารายตัวด้วยนะ
มิได้แอบบ้านทะเบียนบ้านมันดั่งไปตี จังหัวดชลบุรี
แต่อีก2กิโลเมตรเข้าระยองละ เลยไม่ไปชลบุรี แล้วยังไปซื้อของแถวระยองบ่อย แต่ถ้าไปมิตติ้งแถวบ้านอำเภอ แถวเทคนิคพอไหวครับ พอไปได้ครับ
(เข้าเรื่องดีก่า)
ชื่อ เกริกครับ
ใช้TFR>>>>2j geอยู่แต่ว่าจะหาลงใหม่แย้ว
มีไรช่วยแนะนำด้วยนะครับ
หนูเกริก is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม