ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-06-2010, 16:24   #8
nontasit
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว nontasit

Car Brand: Volvo v70 2.3T
Engine Type: 2.3T
คะแนน: 18 nontasit is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Chili อ่านกระทู้
ขออภัยที่ไม่ได้ลงรายละเอียดให้ครบถ้วน ราคาที่ผมตอบไปให้เป็นแก๊สหัวฉีดAG นะครับ รายละเอียดของอุปกรณ์ต่างๆ รบกวนคุยกับพี่เคโดยตรงเลยครับ

ป.ล. ลืมบอกไปครับว่าเจโบถ้าติดAC ก็ติดได้นะครับ แต่อาจจะขับไม่ได้หรือเบาไม่ได้ประมาณนั้น ถ้าเจโบต้องAG เท่านั้นครับ
เจโบ ต้อง AG เท่านั้น ถูกต้องแล้วครับๆๆๆ
nontasit is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม