ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-06-2010, 20:33   #861
tospout
Junior Member

คะแนน: 0 tospout is on a distinguished road
รบกวนหน่อยครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mungkorn2 อ่านกระทู้
อัพเดท มารฟ้า เวอร์ชั่น 2.1
หลังจากหมดตรูดกับ มารฟ้า มาเยอะ สรรหาอะไรมาเพิ่มเติมนิดหน่อย มีน้องๆในทีม บริจาคเฮดเจวีวีไม่โบ มาให้เลยจัดไปตามคำขอ สรุปเเล้ว ต้นวิ่งดีกว่าเดิมเข็ม ไมล์ความเร็วขึ้นมาเร็วมากๆ รอบก็กวาดเร็วขึ้น สรุปแล้ว ได้ทั้งต้น-ปลาย แรงบิดมาเร็วกว่าเดิมมากครับ

ปล. ยืนยันว่า ยังชอบ เจไม่โบ อยู่ยังไม่เปลี่ยนแปลงครับ ลากได้ยาวๆไม่ต้องยกเหมือนเทอร์โบ อิอิ
รบกวนหน่อยครับ ผมยิมส์นะครับ
อยากเห็นว่าให้ห้องโดยสาร ช่องหลังสุดที่เป็นแวน เก็บงานแบบไหนครับ เพราะมันเป็นหลุมลึก ขอชมงานหน่อยได้มั้ยครับ ห้องหลังที่ว่าผมยังไม่มีไอเดียเลยอะครับ
tospout is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม