ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-12-2015, 11:45   #1
jorjor
ClubJZ Web Register

Car Brand: toyota
Engine Type: 2jz ge
คะแนน: 0 jorjor is on a distinguished road
สอบถามเรื่องรอบเดินเบาครับ

สอบถามครับ2jzge ngvพึ่งอัพจากดูดเป็นหัวฉีดกล่องautronicหม้อbrcเวลา เดินเบารอบจะอยู่ประมาณ500กว่ารอบปัญหาคือบางจังหวะช ่วงคอมแอรทำงานรอบจะดึงขึ้นไปพอกลับลงมาจะลงมาต่ำกว่ า500เกิดอาการสะดุดบางครั้งรอบต่ำจนดับ สอบถามร้านติดตั้งเค้าแนะนำให้ปรับรอบเดินเบาแกสให้ส ูงขึ้นกว่าเดิม สอบถามพี่ๆสมาชิกครับว่าควรแก้ไขปัญหาอย่างไรครับ
jorjor is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to jorjor For This Useful Post:
khwan1j (02-10-2023)