ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-09-2014, 13:35   #13
Khun_Thian
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว Khun_Thian

Car Brand: toyota-vigo
Engine Type: เจโบวีวีแก่ๆ
คะแนน: 16 Khun_Thian is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ป้อมjz อ่านกระทู้
ตอนนี้ปัญหาใหม่เข้ามาอีกแล้ว หม้อต้ม KME GOLD
เปลี่ยนชุดซ่อมใหม่ ตอนกดคันเร่งแรงๆแรงดันตกลงมาเหลือ 0.9-1.0 บาร์ สงสัย
จะใช้ไม่ได้แล้วหม้อต้มลูกนี้ ใครเคยเปลี่ยนมั่งครับต้องเปลี่ยนใหม่เลยป่าวครับ
เคยเปลี่ยนชุดซ่อมแล้วครับกับพี่เคนี่ล่ะ ก็ยังใช้งานได้ดีนะครับก็ซิ่งแก๊สตลอดแหละผม แต่ใช้ไปพักนึงต้องขันน๊อตเข้าไปอีกให้มันแน่นน้ำจะไ ด้ไม่ซึมตะเข็บแค่นั้นเองครับ

ก็แค่รถขนหมู อู๊ด... อู๊ด...
Khun_Thian is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Khun_Thian For This Useful Post:
Jeab Klong7 (28-11-2014)