ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-07-2013, 22:36   #2
jomtub
Senior Member

รูปส่วนตัว jomtub

Car Brand: MB BMW
Engine Type: 2JZGTE 1UZFE
คะแนน: 0 jomtub is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ louis_kab อ่านกระทู้
้สนใจยูแซด วีวี ครับมีประสบการน์ไม่ดีจากเจวีวีมา เลยหาข้อมูลมากกว่าเดิมหน่อย ผมดูอู่jz enjine service ทุกวัน เลยเห็นว่าปัญหาหลายอย่างเหมือนกัน ดูรถเค้าวางไม่ค่อยจบหลายคัน แล้วเรื่องประเก็นฝารั่วนี่ตอนเราลองเครื่องสามารถรู ้มั้ยครับ เห็นพอแก้ไม่ได้ เค้่าว่าประเก็นบ้าง กล่องบ้าง ผมดูแค่เป็นความรู้เห็นเว๊บอื่นมีน้อย ใครวางที่ไหนบ้างครับ ตอนนี้ผมย้ายมาอยู่นครศรี แล้วเลยอยากหาที่วางแบบจบครับ ไกลม่ายเปผ้นไรไปได้ วางในวีโก้ สี่ประตูครับ แนะนำหน่อย
เห็นด้วยกับเจ้าของกระทู้ครับ อู่แนะนำคุยกันส่วนตัวดีกว่าครับ ที่สำคัญอู่ใกล้บ้านดูแลกันง่ายๆ ไม่หมกเม็ด รับผิดชอบงาน แค่นี้พอ
jomtub is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to jomtub For This Useful Post:
FighterJz (06-03-2014), pinyopo (10-08-2013)