ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-04-2010, 10:28   #270
minitank
Member

รูปส่วนตัว minitank

Car Brand: Volvo
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 0 minitank is on a distinguished road
รบกวนหน่อยครับ 940 + 1JZ-GTE

แอร์ไม่ค่อยจะเย็น ไม่ฉ่ำ แต่ถ้าไม่เจอแดดหนักๆพอได้อยู่ครับ กลางคืนนี่หนาวเลย แต่ถ้าวิ่งกลางวันๆบ่ายๆ เหงื่อออกเหมือนกันครับ

เหมือนมันตัดเร็ว แต่มาพักหลังหนักขึ้น เวลารถจอดอยู่นิ่ง ลมร้อนไม่มีความเย็นเลย แต่พอรถวิ่งก็ดีขึ้นครับ พึ่งเติมน้ำยาไปก็เหมือนเดิมครับ

อ่านข้อมูลในนี้ไป จะไปลองล้างรังผึ้งแอร์ ฉีดลำบากมาก ด้านหลังมันชิดหม้อน้ำเลยครับ
minitank is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to minitank For This Useful Post:
kazuya (27-04-2010)