ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-03-2010, 14:02   #1
ท่านขุนน้อย
Junior Member

รูปส่วนตัว ท่านขุนน้อย

Car Brand: ISUZU
Engine Type: 2JZ GE mix LPG
คะแนน: 0 ท่านขุนน้อย is on a distinguished road
Unhappy รอบกวนสอบถามเพื่อนๆเกี่ยวกับเกียร์ครับ

ใครเป็นเหมือนผมบ้าง 2J-GE auto
ที่ความเร็วพอๆๆกันนะครับ
ตอนเเรกๆวิ่่งชิวๆๆรอบเครื่อง ซัก 3000 ก็ไปเกียร์ 4 หละ
ตอนนี้อาการมันพอเหยีบ ได้ยินเสียงเหมือนอะไรหมุนๆดังมาจากแถวๆกลางรถคอนโซน เกียและ
เหมือนรอบมันจะลากเพิ่มไปกว่าเอาซัก 4000 กว่างะครับเหมือนว่ารอบมันจะเพิ่มขึ้นและออกตัวเริ่ม ตี้ๆๆงะงับ

รบกวนผู้รู้ตอบนิดครับ

ภาวนาอย่าให้เป็นที่เกียร์....จนนนนช่วงนี้
ท่านขุนน้อย is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม