ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-05-2008, 08:11   #252
rattnu
Junior Member

รูปส่วนตัว rattnu

คะแนน: 0 rattnu is on a distinguished road
อยากเข้าร่วม van ด้วยครับ

ชือ หนู ตลิ่งชัน กรุงเทพฯ ใกล้สายใต้ที่เปิดใหม่ครับ ผมใช้รถแวน Toyota Hero 2450 Cc ครับเข้ามาอ่านในกระทู้ มานานแล้วครับ ชอบของพีที่อยู่ ภูเก็ต ครับ เครื่อง 2j สีขาวเหมือนกันเลย อยากลงรูปบ้างครับ แต่ยังลงไม่ได้สักทีเลย สมัครมาตั้งแต่วันที่ 8 พ.ค. แล้วครับ ทำยังไงดีครับ ใช้เครื่อง 1jge ฝาดำครับ เฟื่องท้ายเดิมเปลี่ยนเรือนไมล์ ใส่ไฟ บอกตำแหน่งเกียร์ ระบบ Mix 28.5-29 Min ครับ เกือบๆ 6 โล/ลิตรครับเคยทดลองวิ่ง ที่ความเร็ว 140/กม พร้อมคนนั่งไปด้วย 8 คน ยังไปได้อีก แต่คนที่นั่งไป บอกอยากกลับบ้าน ตอนนี้ อยากลงรูปใด้พี่ๆ ได้ดูกันบ้างครับ ทำยังไงดีครับ แนะนำด้วยครับ ชอบคุณครับ
rattnu is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม