ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-07-2007, 22:04   #27
cfour
Member

รูปส่วนตัว cfour

คะแนน: 0 cfour is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ najake@lampang อ่านกระทู้
อีเขียว ขายออกไปแล้วครับ คุณหนุ่ม ยกเจลง วางเอสอาโบให้เค้าไป
ขายแล้วซื้อ Lantis Bp1800t มาใช้ครับ

...
ล้อน้าซ่อมเสร็จก่อนแล้วค่อยว่ากันครับ ต่อ...
..
..
กอร์ฟ//ต่อ ..ขอบคุณครับ มาเที่ยวลำปางรับรองถ้าดริ้งที่บ้าน..บูสต์ชงเหล้าอร่อยครับ...จริ้งงงงง

..
..
ชีวิตอิสระครับ..เลยมีอะไรสนุก ๆ เยอะ..
อันนี้จริงครับ นางบูสต์ชงเหล้าได้อร่อยมั๊กๆ
cfour is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม