ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-05-2008, 22:16   #23
maxximum
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว maxximum

Car Brand: Kia Pregio (devil in van)
Engine Type: 2 jz-gte แตนๆ
คะแนน: 17 maxximum is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง maxximum Send a message via Skype™ to maxximum
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Chakra อ่านกระทู้
อีกนิดนะครับ แล้ว หม้อกรองอากาศใช้ของเดิมหรือเปล่าครับ แล้ววางไว้ที่ไหน

ค่าแก๊สประหยัดดีนะครับ
กรองอากาศของเดิมถอดทิ้งเรยครับ ใช้เป็นกรองเปลือยแทนเรย อยู่บริเวณด้านขวา(ที่วางแบ็ตเก่าครับ) ส่วนเรื่องแก๊สนี้ผมบอกผิดครับ ขอโทษด้วย ผมได้คำนวณใหม่เพราะว่า แก๊สหมดทั้ง2ถังแล้วครับ เติมแก๊ส 640 บาท วิ่งได้ 360 กิโลครับ ราคาแก๊สที่ 10.85 บาท คิดออกมาแล้วตกกิโลละ 1.77 บาทครับ
maxximum is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม