ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-01-2007, 23:06   #5
cbershot
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว cbershot

Car Brand: Mercedes Benz/W123
Engine Type: 1JZ-GE
คะแนน: 0 cbershot is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง cbershot
Talking

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม
แทบแย่เหมือนกันครับ เมื่อวานเย็นตอนไปรับรถไม่ได้คุยกันเท่าไร เพราะนั่งดิ้งอยู่ ขับกลับมีอาการอะไรบ้างหรือเปล่าครับ แล้วความรู้สึกเป็นอย่างไร เครื่องเดินเงียบลงหรือเปล่าครับ แต่เท่าที่เปลี่ยนลูกปืนรอกหน้าเครื่องอันนี้น่าจะเง ียบลงเยอะครับ
เท่าที่ลองขับดูวันนี้ โอเคเลยครับ เครื่องเดินงียบและลื่นขึ้นเยอะเลย อาการเบาดับก็ยังไม่เกิด ขอบคุณมากครับ ตอนนี้กำลังทดสอบวัดอัตราบริโภคแก๊สต่อครับ ว่าหลังจากติดแลมด้าแล้ว จะประหยัดขึ้นหรือเปล่า ของเดิม Fix mix ผมได้ประมาณ 6.5 กิโล/ลิตรครับ นี่กินแก๊สมากไปหรือเปล่าครับ ส่วนแลมด้าต้องดูกันต่อไป แล้วจะรายผลเป็นระยะนะครับ
cbershot is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม