ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-09-2013, 14:32   #9
boost
Member

รูปส่วนตัว boost

Car Brand: BMW E34 525IA
Engine Type: 1JZ Turbo
คะแนน: 17 boost is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankbank3508 อ่านกระทู้
อันนี้ ไม่รู้เหมือนกันนะคับ ว่า ติดแก๊สเปล่า ถ้าติด ควันไหลตอนเช้าๆ คือ บางทีมันคา แก๊สไว้อยู่ ละซักพักก็หาย อันนี้ของผมนะคับ ส่วน ตอนวิ่งไม่มีควันเลยคับ จะเป็นแค่ช่วงเช้าเท่านั้น
ของผมติดแก๊สหัวฉีด versus หม้อต้ม kme gold turbo
อาการคือควันไหลตอนจอดนิ่งๆครับ เวลาวิ่งควันไม่ไหล
boost is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to boost For This Useful Post: