ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-03-2012, 10:16   #466
kazuya
ClubJZ Old Full Member

Car Brand: BMW 318 i
Engine Type: 1JZ GE VVT-i
คะแนน: 17 kazuya is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง kazuya
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wi9402jz อ่านกระทู้
ได้ลองทำตามคำแนะนำแล้วครับ....โดยทำความสะอาดแผ่นปร ิ๊น บีบขาเสียบปลั๊กตัวเมียเข้าเวลาเสียบจะได้แน่น ลองใส่กลับดู โอ๊ว...พระเจ้าช่วย กล้วยทอด แอร์กลับมาทำงานเป็นปกติแล้วครับ ตัดต่อตามจังหวะเหมือนเดิมแอร์เย็นอีกต่างหาก เปิดน้ำยานิดเดียวยังเย็นเลย เสียงตัดต่อดังแป๊กทีเดียว ไม่ดังรัวแป๊กๆๆๆๆๆเหมือนแต่ก่อนแล้ว ขอบคุณหลายๆๆๆๆสำหรับผู้แนะนำนะครับ ( kazuya )
ก่อนนี้เคยเข้าร้านแอร์มา 2 ร้าน ไม่มีอะไรดีขึ้น
ยินดีด้วยครับ
kazuya is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม