ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-11-2010, 22:00   #1
sanderronaldo
ClubJZ Web Register

Car Brand: 190E
Engine Type: 1JZ GE VVT-I
คะแนน: 0 sanderronaldo is on a distinguished road
q[º•º]p 1JZ GE VVT-I ติด LPG หัวฉึดยี่ห้อไหนดีครับ q[º•º]p

1JZ GE VVT-I ติด LPG หัวฉึดยี่ห้อไหนดีครับ(มี Choices )

ผู้ท้าชิง... ได้แก่ ( แต่น แตน แต๊นนนนนน )

BSM ( ดี-แรงกว่าน้ำมันได้! กาก-สตาร์ทแก้สไม่ได้(ได้ก็ต่อเมื่อ SYNC ผ่าน NB + DRIVER )

SEC ( น้องใหม่ไฟแรง เค้าว่ากันนะ )

AC (ค่าตัวแพงสุด)

AG (ชื่อดัง ว่ากันว่างานไม่ค่อยดี(ว่ากันว่า...) )

VERSUS ( แบรนด์ดี ล่อใจประกัน 1 ล้าน ( หมู่ ) )

GI ( ชื่อเหมือนทหาร อเมริกัน แค่นั้นแหละ 555 )

ถ้ามียี่ห้ออื่นหรืออะไรดี แนะนำกันด้วยก็ได้เน้อ รับฟังทุกความเห็นและขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขอให้คนตอบทุกคนมีสุขภาพ แข็งแรงทั้งครอบครัว ด้วยบารมีของสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่แต่ละคนนับถือด้วยคร ับ
sanderronaldo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม