ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-07-2007, 08:29   #18
SANOWMAN
Member

รูปส่วนตัว SANOWMAN

คะแนน: 0 SANOWMAN is on a distinguished road
Talking

พี่หนุ่มนี่ซุ่มจริงๆ มีหลายกระทู้เลยนะครับถ้ามเกี่ยวกับการถอดโบ การล้างโบ แต่มีน้อยมากๆๆๆๆๆที่จะให้ข้อมุลที่กระจ่าง พี่เขาก็ไม่แจงให้ดูละเอียดเท่าไหร่ ((คือตั้งแต่เป็นสมาชิกผมเข้าไปดูกระทู้เก่าเกือบครบ 140หน้าแล้วนะครับ...มีความรู้มากจริงๆ ..จากพ่อค้าขายของชำธรรมดา..ตอนนี่..เกือบจะวายสายเอ งได้แล้วนะครับ)) .....แต่พอพี่หน่มแจงออกมาที.....สุดยอดครับ สุดยอดจริงๆแต่ละกระทู้ที่ตอบ ...ผมยกให้เป็น 1 ในเทพแห่ง เครื่องjz จากใจจริง (เป็นแค่ความคิดส่วนตัวจากใจจริงๆ ถ้าทำให้ผู้อื่นไม่พอใจในความคิดของผม ขออภัยไว้นะที่นี้ด้วย)
SANOWMAN is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to SANOWMAN For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011), tfr_jz (17-07-2011)