ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-02-2010, 12:03   #21
โกยเถอะเจ
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว โกยเถอะเจ

Car Brand: จูนรถคนอื่นมันส์กว่าคับ
Engine Type: บอกว่าเจเดิมๆจะเชื่อไหม!!!..อิอิ
คะแนน: 17 โกยเถอะเจ is on a distinguished road
ถ้าใกล้ไม่เป็นไร ใช่ไหมครับ

แต่ถ้าไกลเป็น

ถ้าเป็นปัญหาที่พัดลม มันจะเป็นตั่งแต่ใกล้แล้วล่ะครับ
แต่ก็ลองตีบังลมดูก่อนก็ได้ครับ

ถ้ายังไม่หาย

ลองเช็คปั้มน้ำ กับ วาวล์ น้ำดู ครับ

ไม่วาล์เปิดไม่สุด ก็ ปั้มหมุนไม่เต็มที่แหละครับ
โกยเถอะเจ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to โกยเถอะเจ For This Useful Post:
benzamp (18-02-2010)