ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-07-2007, 08:25   #24
najake@lampang
Senior Member

รูปส่วนตัว najake@lampang

Car Brand: X
Engine Type: Mid night racing
คะแนน: 18 najake@lampang is on a distinguished road
ซะง้าน นะครับ คุณสัน..รถม้า ล้อมันขอบ 90 นิ้วครับ ยางมันแพง 555
......
......

โอ๊ตเอาดะ....เบื่อแมกse ก้อคุยกันนะครับอิอิ
......
......
สวัสดีนะครับ วิท..วันไหนว่างเข้าเวียงยามเย็น ๆ ก้อโทรบอกนะ
......
......
ชีวิตมันต้องให้เค้าได้เรียนรู้มั่งครับ พี่ศักดา..ไม่ง้านเด็กจะหงอ ..งอมืองอเท้ารออย่างเดียวครับ
......
......
หนุก ๆ ครับ นู๋เขมมมมม..มีเด็กเป็นของตัวเอง เป็นสิ่งที่ดีงับ..555+....

......
najake@lampang is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม