ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-05-2009, 07:28   #46
Bank_td07
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว Bank_td07

Car Brand: Mighty,Cefiro
Engine Type: 2JZ,2JZ td07s,Hx35
คะแนน: 16 Bank_td07 is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Bank_td07
เจอก็ทักได้เลยครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gotlaw อ่านกระทู้
เจอบ่อยๆนะครับ รถที่พี่น้องว่าๆกันมา

ลำวอลโว่ขาวก็เจอ ลำปิ๊กอัพก็เจอ ส่วนมากพิกัด แถวถนนร่มเกล้า

บ้านผมอยู่แยกเลยสามแยกเคหะร่มเกล้า ตรงข้ามยูเทิร์นเลยครับ

แต่ต้องย่องๆกัน เพราะรถติดแล้ว เดี๋ยวนี้

ไว้ออกมอเตอร์เวย์เมื่อไร ก็ขับพริ้วๆ ไหลยาวไปขึ้นทางด่วนพระรามเกล้า แล้วถ้าติดใจก็ยาวต่อไปทางด่วนรามอินทรา แล้วก็ยาวเข้าไปถึงวงแหวนบางประอิน โอ๊ย ได้ลองกันเป็นสิบยี่สิบกิโลเบย ฮ่าๆๆ

ปี้นๆ ทักกันได้นะครับ
แต่อย่าปี้นนนนนนนน ยาว ผมกลัว เอ.. ทัก หรือด่ากันแน่ อิอิ
เจอกันก็บีบแตรสั้นๆรึไม่ก็มาข้างๆเปิดกระจกทักทายก็ ได้ครับ ส่วนมากเส้นร่มเกล้าตอนเช้ากับตอนเย็นรถเยอะอ่ะครับ
ขับเร็วไม่ได้เลยครับ
Bank_td07 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม