ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-11-2011, 18:01   #1
Ballkasumi
ClubJZ Web Register

Car Brand: toyota
Engine Type: 3t 1.8
คะแนน: 0 Ballkasumi is on a distinguished road
Smile รบกวนช่วยคำนวณ ราคาให้หน่อยครับ

เหนื้องจากน้ำท่วม ที่รังสิต ทำให้หน้าแหลม ผมจมน้ำ
มิดคัน เลยว่าจะวางเครื่องใหม่เลย ใหนๆแล้ว เหอะๆ

สะภาพ เดิมๆครับ เครื่องเดิมเกียร์ออโต้ ยาง 14 ช้วงล่างเดิมๆ ติด LPG
เดิมทั้งคันครับ+จมน้ำด้วยตั้งแต่วันที่ 28/10/11

ที่จะให้คำนวณก็มีแค่
1.ค่าวางเครื่องใหม่ ใจผม อยากได้ 1G GZE หรืออื่นๆ
2.ค่าวาง
3.ขนาดยางต้องเปลี่ยนป่าวถ้าเปลี่ยนเท่าไหร่
4.ชุดเบรคต้องเปลี่ยนป่าวถ้าเปลี่ยนเท่าไหร่
5.ค่าซ้อมหลังจมน้ำเท่าไหร่โดยประมาณก็ได้ครับ
ช่วยผมหน่อยนะครับ
Ballkasumi is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Ballkasumi For This Useful Post:
somtao (04-11-2011)