ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-08-2008, 21:47   #1
isenhound
Member

คะแนน: 0 isenhound is on a distinguished road
2jzgte ฟิกมิกส์ แลมด้า แบตหมด ต้องจูนแลมด้า ใหม่รึป่าว

2 jzgte ฟิกมิกส์ แลมด้า แบตหมด ต้องจูนแลมด้าใหม่รึป่าวครับ พอดี เปิดวิทยุ ทิ้งไว้ทั้งคืน แบตหมดเลย แต่ก้ไม่ถึงกับ แบตหมดเกลี้ยงนะครับ ไฟหน้ายังเปิดได้ กดรีโมท ประตู มีเสียง แต่กลอนไม่ขึ้น ไม่ลง วิทยุเปิดไม่ได้ สตาร์ทรถไม่ติด ไดหมุนเอื่อยๆ แทบขาดใจ ยังงี้ ระบบแก๊ช ฟิกมิกส์แลมด้า ต้องไปจูนใหม่รึป่าว ครับ ตอนนี้ขับแก๊ซ ได้ปกติ แต่กลัว มันจากินแก๊ชอะ ปกติ กิน 4 -5โลลิตร เท่าน้ำมัน เลย บอดี้ มันหนักw126 เฟืองท้าย3.46 ล้อ 215 50 16
isenhound is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม