ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-11-2011, 22:02   #7
Ballkasumi
ClubJZ Web Register

Car Brand: toyota
Engine Type: 3t 1.8
คะแนน: 0 Ballkasumi is on a distinguished road
ขอบคุณ คุณsomtao มากครับที่ช่วยตอบผมตลอดเลย
แบบว่ารถผมติดแก๊ต อยู่แล้วครับถัง75 ระบบมิก หม้อต้ม ของ atiker เค้าว่ารับแรงม้าได้ไม่เยอะ
ขอราคาแบบไม่ติดแก๊สเพราะมีอยู่แล้ว อีกนิดครับ ผมอยู่รังสิต คลอง 2 ธัญบุรี เห็นเค้าว่า ร้านแถวคลอง3 ชื้อ KKS ดีป่ะครับ เพราะทุกวันนี้ยังหาร้านไม่เจอเลย ขับรถดูทุกวัน รบกวนหน่อยนะครับ
Ballkasumi is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม