ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-08-2007, 12:58   #1
mike j bo
Member

รูปส่วนตัว mike j bo

คะแนน: 18 mike j bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง mike j bo
Update!! ล่าสุด j bo No mixer+ครีบอากาศ (พร้อมรูป)

ก็ยกมาจากกระทู้เดิมละกันครับ http://www.clubjz.net/showthread.php?t=4912 เพราะ คิดว่าอย่างน้อยก็เป็นอีกหนึ่ง idea ที่เพื่อนๆ เอาไปลองทำกันได้ เพราะ ผมก็ทำจบแล้ว ไม่มีปัญหา แรงได้ทั้งแก๊ส และ น้ำมัน (ในขั้นที่ผมพอใจนะ อิอิ ) โดยไม่ต้องมีแลมด้า (เพราะไม่มีตัง+ขี้เกียดจูน อิอิ)......มาครั้งนี้ ก็มาพร้อมรูป โดยละเอียดนะครับ ว่า เจาะท่อปล่อยแก๊ส ท่อเดินเบา ท่อลมบูสต์ อะไรตรงไหน เพราะ มีหลายคนสนใจ และโทรมาถาม ซึ่งผมก็อธิบายได้ไม่เคลียร์หรอก อิอิ เพราะ ไม่ใช่ช่างอะครับ โทดดีนะครับ .....ดูไปคร่าวๆนะครับ สำหรับผู้ที่จะเล่น แก๊สกะ j bo ว่าเจาะท่อเดินเบาตรงไหน เพราะ รถผมก็ไม่ได้ดีกว่าคนอื่นอะ แค่มันเดินเบาได้นิ่ง เลยมาแชร์รูปให้ดูกันครับ
รูป
ชนิดของไฟล์: jpg bo1.JPG (40.9 KB, ดาวน์โหลด 43 ครั้ง)
ชนิดของไฟล์: jpg bo3.JPG (33.3 KB, ดาวน์โหลด 42 ครั้ง)
ชนิดของไฟล์: jpg bo2.JPG (27.4 KB, ดาวน์โหลด 40 ครั้ง)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mike j bo : 11-08-2007 เมื่อ 13:23.
mike j bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม