ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-08-2014, 19:47   #4
thejack
Member

รูปส่วนตัว thejack

Car Brand: Opel Omega
Engine Type: 2JZ-GE
คะแนน: 0 thejack is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ i_herejoke อ่านกระทู้
ผมเจโบ วีวี etcs-i ครับ วางมาหลายปีละ ระบบไฟยังไม่พัง ลิ้นเร่งยังดีอยู่ ครับ แต่ผมตรีนหนักไปหน่อยเลยโดน เปิดฝาสูบไปรอบ 1 ละ ปะเก็นฝาสูบแตก เทอร์โบโบใบเริ่มกร่อน เร็วๆนี้ คงจะมีการขยับเสตป กับเค้าบ้าง
ห้องเครื่องรกไปหน่อยนะครับ เร็วๆ นี้ว่าจะปลดแก๊สหัวฉีดออกแล้ว

ขอบคุณสำหรับคำตอบมากครับ
thejack is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to thejack For This Useful Post:
SatitpongJ (04-08-2014)