ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-06-2008, 08:47   #69
@rtheon
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 @rtheon is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nummeter อ่านกระทู้
ถามพี่ๆครับ

ท่านที่วางเครื่อง 2j ge เกียร์ออโต้ ใช้เเก็สสามารถทำความเร็วสูงสุดได่เท่าไหร่

ของผมใหม่ๆมันวิ่งได้ 160 เเต่กว่าจะได้ไหลยาวมากกกกกกเเละหมดเเค่นั้น

เมื่อวานลองอีกได้เเค่ 150 เองไม่มีทางให้ไหลต้องหลบให้ดีเเม็กซ์ตอนเดียว

ของผมยังไม่ได้ถอดชุดขับหน้าออกเพราะเผื่อเอาชุดเกีย ร์เก่ามาใส่มันหนักไปเกี่ยวกันไหม

ใช้มิกซ์รู 28 มิล หม้อต้มเก่าญี่ปุ่นมีเเลมด้า ไม่รู้ชุดเเก็สมันสัมพันธ์กับเครื่องหรือเปล่าเป็นขอ งเก่าเก็บเลยเอามาใช้ครับ
ผมว่าดูที่อัตราทดเฟืองท้ายดีกว่านะครับเป็นขับ4ด้วย ใช่ไห๊มครับถ้ายังงั้นน่าจะลองดูนะครับ
@rtheon is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม