ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-04-2010, 15:54   #2185
got-pattaya@hotmail.com
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 got-pattaya@hotmail.com is on a distinguished road
ขอบคุณมากครับ

มาเก็บข้อมูลไปเรื่อย ๆ ครับ

ถามอีกนิดครับ
ราคา ถ้าเทรินเครื่องเดิม วิ่งมาแค่ 60000 กว่าโลจะเล่น 1j vvti เอาคอนโซลและเกียร์ออโต้วีโก้มาลงเลยนั้น สรุปต้องใช้งบประมาณ ซักเท่าไหร่ครับ แบบว่าเทริน์เครื่องเดิม เกียรเดิม เพิ่มเยอะมั้ย

อีกหน่อยครับ
ระยะเวลาการทำนั้น ใช้เวลานานมั้ยครับ

เก็บข้อมูลไปเรื่อย ๆ ครับ รอตัดสินใจครับ
got-pattaya@hotmail.com is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to got-pattaya@hotmail.com For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (17-04-2010)