ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-03-2015, 19:51   #8
earth
Junior Member

คะแนน: 0 earth is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ buzz_ae อ่านกระทู้
อู่ไหนครับ ช่วยบอกกันต่อด้วย พี่น้องชาวเจแซดจะได้ไม่หลงเข้าไปครับ
อู่แถวคลองขุดครับ งานวางเครื่องโอเคเลยครับ เรียบร้อย ไม่ต้องไปแก้งาน แต่รายระเอียด อะไหล่ที่ต้องเปลี่ยน พูดกันปากเปล่า ว่าจะเปลี่ยนให้ เปลี่ยนจริงเปล่าก็ไม่รู้ ต้องถามหน้างานถึงได้ เป็นข้อพลาดของผม ที่ไว้ใจอู่เกิน
earth is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to earth For This Useful Post:
sununt nuengjakuan (11-03-2015)