ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-10-2013, 11:00   #5
witiwat
Senior Member

รูปส่วนตัว witiwat

คะแนน: 18 witiwat is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FighterJz อ่านกระทู้
จากรูปยางฝาครอบวาล์วน่าจะแข็งแล้ว

ทำให้น้ำมันเครื่องเข้าเบ้าหัวเทียนครับ

เปลี่ยนยางฝาครอบวาล์วน่าจะลดอาการสะดุดลงได้บ้างครั บ
ขอบคุณมากครับ
พอดีผมไม่ได้เตรียมอะไหล่ในส่วนของยางฝาวาล์วไว้ ก็เลยใช้ กาวทาปะเก็นทาไว้หนะครับ
หลังจากแกะดูเมื่อวานก็ไม่พบรอยน้ำมันเครื่องซึมละนะ ครับ

สงสัยต้องโดนรอบที่ 4
witiwat is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to witiwat For This Useful Post:
printset (16-11-2016)