ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-09-2009, 17:35   #9
Bird-RedZone
Member

รูปส่วนตัว Bird-RedZone

Car Brand: Mazda
Engine Type: 1JZ-GTE M/T
คะแนน: 0 Bird-RedZone is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Oo_PoTaEzAzA_oO อ่านกระทู้
ผมเอามาใส่ฟอร์ดแรนเจอร์คับผลที่ออกมาแตกต่างจากของเ ดิมมาก เย็นขึ้นเยอะปรับพัดลมได้8สปีดปรับอุณหภูมิอัตโนมัติ และปรับอุณหภูมิให้เหมาะสำกับเวลากลางวันและกลางคืนอ ัตโนมัติ ผมใช้ตู้แอร์เดิมคับทำคอนโซลเกียร์ขึ้นมาใหม่คับเพรา ะหน้าปัดแอร์ใหญ่จากเดิมมาก ผมว่ามันดูหรูขึ้นมาเยอะเลยนะคับ..อิอิ(ต้องขอขอบคุน 4G club ด้วยนะคับสำหรับการวายริ่งสายไฟ)
รบกวนสอบถามหน่อยครับ พอดีผมใช้รถฝาแฝดครับ mazda er ครับ อยากจะถามว่า ต้องใช้อะไหล่เพิ่มเติมอะไรบ้างครับ ถ้าไม่เข้าใจยังไงรบกวนขอเบอร์โทรหน่อยครับ จะได้โทรคุยกัน
Bird-RedZone is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 3 Users Say Thank You to Bird-RedZone For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (20-03-2011), Lucky (03-06-2011), tatizoodlor (05-09-2013)